hợp kim vonfram
-
Gai chống trượt bằng thép vonfram cho lốp xe đua trên tuy...
Các gai chống trượt-có ren dành cho lốp đục lỗ hoàn chỉnh ở dạng gai chống trượt-có ren tiêu chuẩn, gai chống trượt-có ren lớn, gai chống trượt-có ren dành cho xe đua và các dòng khác.
-
Bộ phận ép phun kim loại hợp kim đồng vonfram
Công nghệ ép phun bột đồng vonfram (Metal Spray Molding, MIM) là loại công nghệ đúc khuôn gần dạng lưới mới được phát triển trên nền tảng công nghệ luyện bột truyền thống (Powder Metallurgy, PM)...
-
Hợp kim đồng vonfram mạ vàng-Tấm tản nhiệt mạ kim loại Bộ...
Các thiết bị và mạch điện tử công suất sẽ sinh ra rất nhiều nhiệt khi hoạt động. Vật liệu tản nhiệt giúp tản nhiệt chip, truyền sang vật liệu khác và duy trì hoạt động ổn định của chip.
-
Quá trình ép phun kim loại hợp kim cacbua vonfram Bộ phận...
Cacbua vonfram (WC) là hợp chất của vonfram và cacbon. Đặc điểm nổi bật của loại vật liệu này là độ cứng cao, gần bằng kim cương. Cacbua vonfram chủ yếu được sử dụng để sản xuất các công cụ công...
-
Quá trình ép phun kim loại bằng tia nước hợp kim vonfram ...
Đầu cắt tia nước chủ yếu được sử dụng trong máy cắt tia nước CNC. Vì phải chịu được áp suất cực cao nên yêu cầu về hiệu suất của vật liệu là cực kỳ cao, độ cứng cao, khả năng chống mài mòn và...
-
Công cụ hợp kim vonfram Khuôn ép kim loại Bộ phận MIM
Thép vonfram (cacbua) có một loạt các đặc tính tuyệt vời như độ cứng cao, chống mài mòn, độ bền và độ dẻo dai tốt, khả năng chịu nhiệt, chống ăn mòn, v.v., đặc biệt là độ cứng và khả năng chống...
-
Đạn hợp kim vonfram, bộ phận ép phun kim loại bóng MIM
Bóng hợp kim vonfram là vật liệu hình cầu được tổng hợp từ vonfram và các nguyên tố kim loại khác. Do điểm nóng chảy cao, mật độ cao và độ cứng cao của vonfram, các viên bi hợp kim vonfram có khả...
-
Khuôn ép phun kim loại bằng hợp kim vonfram, gai chống-tr...
Hợp kim cứng: cacbua vonfram, oxit vonfram, bột vonfram... cacbua vonfram, cacbua titan, oxit vonfram, bột vonfram.
-
Khuôn đúc kim loại bằng hợp kim vonfram - Lõi nhọn chống ...
Nó có một loạt các đặc tính tuyệt vời như độ cứng cao, chống mài mòn, độ bền và độ dẻo dai tốt, khả năng chịu nhiệt, chống ăn mòn, v.v., đặc biệt là độ cứng và khả năng chống mài mòn cao, về cơ...
-
Đúc phun kim loại hợp kim vonfram - Lõi móng chống trượt ...
Nó có một loạt các đặc tính tuyệt vời như độ cứng cao, chống mài mòn, độ bền và độ dẻo dai tốt, khả năng chịu nhiệt, chống ăn mòn, v.v., đặc biệt là độ cứng và khả năng chống mài mòn cao, về cơ...
-
Hợp kim vonfram Vòi phun áp suất cao Bột kim loại ép phun...
Vòi cắt tia nước áp suất cao cacbua, còn được gọi là ống cát tia nước cacbua, vòi mài mòn, vòi phun nước, dao nước,
-
Hướng dẫn sử dụng máy kết hợp sợi quang bằng hợp kim vonf...
Sản phẩm này được làm từ-vật liệu cacbua vonfram chất lượng cao và được xử lý-độ chính xác. Độ cứng cao trên HRA90 và cường độ uốn cao tới 2300N/mm trở lên. Lỗ bên trong cũng như các cổng vào và...













